Latest topics
» Giải đáp thắc mắc về KyuMin.
by SGbiased Sun Jul 08, 2012 4:01 pm

» Tuyển Translator cho forum.
by SGbiased Sun Jul 08, 2012 4:47 am

» Tuyển Mod cho forum
by thaiha Tue Jun 12, 2012 11:28 pm

» Tuyển subber cho forum.
by joy Thu Feb 23, 2012 11:42 am

» [Other] Shop buôn bán Medal, Blinkie, Title, ID.
by thaiha Wed Sep 21, 2011 4:50 pm

» Nội quy chung của box Your Talent.
by thaiha Thu Sep 08, 2011 10:57 am

» HAPPY KYUMIN'S 5TH ANNIVERSARY.
by SGbiased Thu Aug 25, 2011 12:02 pm

» Tuyển Designer cho forum
by Tĩnh Hy Sat Aug 06, 2011 11:16 pm

» [FAQ] Thắc mắc về forum.
by moon Thu Aug 04, 2011 11:12 am

» Tuyển uploader cho forum.
by joy Sun Jul 17, 2011 8:46 pm


[Other] Cho Kyuhyun – 5 years of love.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Re: [Other] Cho Kyuhyun – 5 years of love.

Bài gửi by bemap0103 on Sat May 28, 2011 12:10 am

Ngày anh debut em, văn hoa em không nhiều nên em không viết được bài chúc anh được ^^!

Em chỉ biết post video để cả nhà cùng xem và cùng ngồi ôn lại 5 năm đã qua, đón tiếp ngàn

năm sắp tới nhé;))

avatar
bemap0103
KY
KY

Tổng số bài gửi : 27
Age : 22

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết